ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลดอน สมัยสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ 2567
|
|
|
|
|
งค์การบริหารส่วนตำบลดอนจัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี ให้กับตัวแทนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลดอนเพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ วันที่ ๒๘ @พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. ณ องค์การบริหารส่วนตำบลดอน โดยนายมะสายดี เจะมิง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอน เป็นประธานในพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี ให้กับศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลดอนโดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลดอน หัวหน้าส่วนราชการ และบุคลากรในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลดอนร่วมพิธีอย่างพร้อมเพรียง
|
|
|
|
|
ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลดอน สมัยสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี พ.ศ 2567
|
|
|
|
|
ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลดอน สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ประจำปี พ.ศ 2566
|
|
|
|
|
วันจันทร์ ที่ 27 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ.2566 เวลา 18.00 น. อบต.ดอน ได้จัดงานประเพณีลอยกระทง ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ บริเวณศาลาริมน้ำบ้านคลอง หมู่ที่ 3 ตำบลดอน อำเภอปะนาเระ จังหวัดปัตตานี โดยท่านวิเชษต์ สายกี้เเส้ง นายอำเภอปะนาเระ เป็นประธานในพิธี ผลการดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่6
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่5
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่4
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่3
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่2
|
|
|
|
|
ลานกีฬาหมู่ที่1
|
|
|
|
|
นายมะสายดี เจะมิง นายก อบต.ดอนพร้อมด้วยคณะบริหาร สมาชิกสภา อบต.ดอน ได้ลงพื้นที่สำรวจพื้นที่ขุดลอกคคูระบายน้ำเพื่อแก้ไขปัญหาอุกทกภัย
|
|
|
|
|
นายมะสายดี เจะมิง นายก อบต.ดอนพร้อมด้วยคณะบริหาร อบต.ดอน ได้ลงพื้นที่เยื่ยมผู้ป่วยติดเตียงและผู้สูงอายุในพื้นที่ตำบลดอน เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจ
|
|
|
|
|
วันพฤหัสบดี ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 นายเชาวลิต สุดเพชรโรจน์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอน พร้อมด้วยนางปิ่นนรา แก้วทอง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนและพนักงาน ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีกับนายฟารีซัน วามิง เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนบ้านบาโลย อำเภอยะหริ่ง จังหวัดปัตตานี
|
|
|
|
|
วันพุธ ที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 นายมะสายดี เจะมิง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอน พร้อมด้วยรองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนและพนักงาน ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีกับนายมะซามัน การี เนื่องในโอกาสดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนบ้านราวอ อำเภอปะนาเระ จังหวัดปัตตานี
|
|
|
|
|
วันจันทร์ ที่ 30 ตุลาคม พ.ศ.2566 เวลา 10.30 น. อบต.ดอน จัดงานประเพณีชักพระ ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมกับประชาชนตำบลดอน ตำบลควน และตำบลบ้านนอก โดยท่านสนั่น สนทิเมือง รองผู้ว่าราชการจังหวัดปัตตานี เป็นประธานในพิธี ผลการดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
|
|
|
|
|